Nội quy chuyên mục: - Khu vực này chỉ dành cho việc chia sẻ các theme... đã hoàn thiện (nhưng chưa được duyệt tại NukeViet Store http//nukeviet.vn/vi/store/) để mọi người tải về sử dụng thử và đóng góp ý kiến hoàn thiện module.
- Vui lòng không gửi các câu hỏi và các yêu cầu trợ giúp vào đúng chủ đề, Không tạo các câu hỏi mới tại đây! Topic vi phạm nội quy sẽ bị xóa ngay lập tức!
#143701 gửi bởi hoangchienmai
Ngày 19 Tháng 08 2013 , 19:12
huyhoang.neu đã viết:của b tự cập nhật từ dân trí à! b dùng module nào vậy ::D:
hướng dẫn m cái video đi :D

Cái video đã có hướng dẫn ở trên rồi bạn.bạn xem hướng dẫn lại nhé
#143761 gửi bởi kimlonglee
Ngày 20 Tháng 08 2013 , 17:00
Chào bạn , tôi muốn menu trở về themen default thì bị lệch như thế này . Xin hỏi bạn cân chỉnh lại ở đâu ? Cám ơn nhiều nhé =D> Bạn rât nhiệt tình .Themen rất đẹp .
Đính kèm
(182.58 KB) Đã tải về 82 lần

Mình vì mọi người và mọi người vì mình .
#143783 gửi bởi hoangchienmai
Ngày 20 Tháng 08 2013 , 22:43
kimlonglee đã viết:Chào bạn , tôi muốn menu trở về themen default thì bị lệch như thế này . Xin hỏi bạn cân chỉnh lại ở đâu ? Cám ơn nhiều nhé =D> Bạn rât nhiệt tình .Themen rất đẹp .

ban thêm kéo thả menu ở block top asd nhé.đừng thêm ở block menu site
#143792 gửi bởi hoangchienmai
Ngày 20 Tháng 08 2013 , 23:38
myhanh03 đã viết:Copy code trên về sửa như đã HD nhưng khi kích hoạt block không thấy tin tức gì, mặc dù trong nhom "Tin tiêu điểm" đã có 100 bản tin. Mong trợ giúp..Help..help!!

block này nhận tin tiêu điểm theo từng chuyên mục.100 bài kia của bạn nó thuộc chuyên mục nào.
#143801 gửi bởi myhanh03
Ngày 21 Tháng 08 2013 , 00:03
hoangchienmai đã viết:
myhanh03 đã viết:Copy code trên về sửa như đã HD nhưng khi kích hoạt block không thấy tin tức gì, mặc dù trong nhom "Tin tiêu điểm" đã có 100 bản tin. Mong trợ giúp..Help..help!!

block này nhận tin tiêu điểm theo từng chuyên mục.100 bài kia của bạn nó thuộc chuyên mục nào.

Nhóm Tin tiêu điểm bạn ạ