#110225 gửi bởi hungfirestorm
Ngày 04 Tháng 03 2012 , 12:00
Chào tất cả anh em trên forum NukeViet nhé. Chúng ta có website riêng và dường như là rất chăm chút cho nó đúng không nào? Vậy có ai đã nghĩ đến một ngày nào đó sẽ bán "đứa con tinh thần" của mình không? Nếu các bạn tò mò muốn biết giá website của mình hiện nay đang là bao nhiêu thì hãy check
tại đây xem sao nhé, sau đó show hàng lên cho anh em chúc mừng nào ! ;;) ;;) ;;). Và đây là thành tích gần một năm của mình
Mã: Chọn hết
vinammo.com is worth $1,096. This makes vinammo.com the 317,671 most valuable site on Stimator.com.

P/S:
Bẩm sinh vốn dĩ tính lười
Bao năm tu luyện mà người vẫn chê
Nu kế thì nhìn cũng mê
Rượu vì mấy chén đã phê mất rồi
Anh em trẻ khỏe tốt ngồi
Tui đây quá tuổi xin thôi pro

Tham khảo cho vui thôi nhé, bán thực tế thì ma nó mua =))
#110239 gửi bởi hovan
Ngày 04 Tháng 03 2012 , 20:08
hungfirestorm đã viết:Chào tất cả anh em trên forum NukeViet nhé. Chúng ta có website riêng và dường như là rất chăm chút cho nó đúng không nào? Vậy có ai đã nghĩ đến một ngày nào đó sẽ bán "đứa con tinh thần" của mình không? Nếu các bạn tò mò muốn biết giá website của mình hiện nay đang là bao nhiêu thì hãy check
tại đây xem sao nhé, sau đó show hàng lên cho anh em chúc mừng nào ! ;;) ;;) ;;). Và đây là thành tích gần một năm của mình
vinammo.com is worth $1,096. This makes vinammo.com the 317,671 most valuable site on Stimator.com.

P/S:
Bẩm sinh vốn dĩ tính lười
Bao năm tu luyện mà người vẫn chê
Nu kế thì nhìn cũng mê
Rượu vì mấy chén đã phê mất rồi
Anh em trẻ khỏe tốt ngồi
Tui đây quá tuổi xin thôi pro

Tham khảo cho vui thôi nhé, bán thực tế thì ma nó mua =))

tớ hơi bị thik thơ của cậu :)) rồi. nhưng dù sao cũng thank một cái
=> vào check thấy site của mình đc 2000$ hơi bị buồn :D
#110334 gửi bởi hoaquynhtim99
Ngày 06 Tháng 03 2012 , 01:52
Xem ra NukeViet mình ghê thật
google.com.vn is worth $610,814. This makes google.com.vn the 571 most valuable site on Stimator.com.

Nhưng mà đến cái này thì thấy xạo vô cùng :))
mp3.zing.vn is worth $67. This makes mp3.zing.vn the 5,196,527 most valuable site on Stimator.com.

Giá kiểu này mua liền :))

Hãy sống là chính mình, bình thường nhưng không tầm thường.
#110500 gửi bởi vienmba
Ngày 08 Tháng 03 2012 , 08:10
xuantruongb.com is worth $1,072. This makes xuantruongb.com the 324,783 most valuable site on Stimator.com.

xuantruongb.com scored 12 for Page Rank, 8 for Backlinks, and 9 for Traffic Volume.

Also, xuantruongb.com scored 0 for Social Bookmarking, 0 for Directory Inclusion, and 1,015 for Domain Value. Overall, xuantruongb.com has performed Poorly on our site valuation analysis

:)):)) MÌnh chả hiểu gì thất. Làm site dc có 8 tháng thôi =))

Diễn đàn THPT Xuân Trường B ---> http://xuantruongb.com Thiết Kế Nội Thất ---> http://kientrucsangtao.com