#68549 gửi bởi bungbu84
Ngày 12 Tháng 10 2010 , 08:32
Tui đợi từ 9h sáng trước là để xem hình ảnh offline, và đến 11h30 để down nukeviet 3 offficial. Nhưng ngồi đến 14h30 mệt mỏi rời khỏi quán cafe (cafe wifi) với 1 tâm trạng. Không ăn trưa, chơi cho 3 cốc cafe. Mệt mỏi!
Chốt lại là: Chán!
Giờ onl cũng chưa có. update trên googlecode thôi các bạn!

-----------------------------------
#68556 gửi bởi convoi
Ngày 12 Tháng 10 2010 , 09:11
bungbu84 đã viết:Tui đợi từ 9h sáng trước là để xem hình ảnh offline, và đến 11h30 để down nukeviet 3 offficial. Nhưng ngồi đến 14h30 mệt mỏi rời khỏi quán cafe (cafe wifi) với 1 tâm trạng. Không ăn trưa, chơi cho 3 cốc cafe. Mệt mỏi!
Chốt lại là: Chán!
Giờ onl cũng chưa có. update trên googlecode thôi các bạn!

Offline để phát hành phiên bản nghĩa là phát hành trong môi trường sống của buổi offline. Bạn nào tham dự offline thì có CD đầy đủ rồi. Còn việc phát hành online thì phải chờ anh em có thời gian mới upload chứ bạn.

Đâu phải ngồi online cùng giờ offline mà nhận được đâu. Anh em đang bận tổ chức offline mà.

www.hientuong.net
#68561 gửi bởi thangvn
Ngày 12 Tháng 10 2010 , 10:31
NoSelf đã viết:cha! các Bác này chắc là overnight rồi! các Bác nhớ có report đầy đủ cho anh em nhé! :))

=))

SEO is not math, so if you do the equation right you will alway do it the same way and get it right - it just doesnt work like that SEO không phải là 1 bài toán,nếu bạn cứ giải nó theo cùng 1 cách và nó đúng,thì nó sẽ không bao giờ làm việc đúng với ý bạn.