Nội quy chuyên mục: - Khu vực này chỉ dành cho việc chia sẻ các theme... đã hoàn thiện (nhưng chưa được duyệt tại NukeViet Store http//nukeviet.vn/vi/store/) để mọi người tải về sử dụng thử và đóng góp ý kiến hoàn thiện module.
- Với các module lớn có nhiều người sử dụng và có nhiều câu hỏi, tác giả module có thể đề nghị ban quản trị tạo 1 chuyên mục mới.
- Vui lòng không gửi các câu hỏi và các yêu cầu trợ giúp vào đúng chủ đề, Không tạo các câu hỏi mới tại đây! Topic vi phạm nội quy sẽ bị xóa ngay lập tức!
#169396 gửi bởi giaiphap
Ngày 31 Tháng 05 2015 , 09:17
Các bạn cho mình hỏi vấn đề này, khi xem thông tin chi tiết của cán bộ và mình click chuột vào hình phong bì (Địa chỉ Email của cán bộ) thì liên kết địa chỉ email bị sai. Mình mò mãi vẫn không tìm được hướng giải quyết. Bạn nào biết cách chỉ mình với, hoặc xóa hẳn đi cái phong bì và thay vào đó là địa chỉ email của cán bộ cũng được.
Đính kèm
(103.91 KB) Đã tải về 49 lần
#170142 gửi bởi haicoi
Ngày 27 Tháng 06 2015 , 04:10
Mặc định hiển thị trên trang chủ của modul là 20 người, giờ mình muốn chỉ hiện thỉ 5-6 người thôi có đc ko, sửa trong admin không được, nó ko cho sửa số 20
trên trang chủ của modul mình muốn hiển thị theo Đơn vị ví dụ, đơn vị A, đơn vị B, đơn vị C thì nó hiển thị lần lượt tất cả cán bộ từ A -B -C tùy chọn trong admin cp đc ko bạn ?
#171630 gửi bởi danchoiday
Ngày 12 Tháng 08 2015 , 00:50
Bạn ơi giúp mình với mình cài localhost thì ra trang chủ thấy ngay. Nhưng khi up lên host thì ko thấy cán bộ nào cả.

Mình đã tải bản nv3_module_cbdoan_1.2.00.zip của bạn về rồi. Cũng đã sửa file Main rồi vẫn không được bạn à.
#174791 gửi bởi lyhuutrong
Ngày 02 Tháng 01 2016 , 10:04
mấy bạn ơi cho mình hỏi cái ạ. trong thông tin chi tiết cán bộ đó ạ.
Mình muốn bỏ hết và để các mục gồm có : họ và tên , đơn vị , chức vụ , điện thoại , email và tiểu sử bản thân thì mình thêm và xóa như thế nào ạ ?
Xin cảm ơn các bạn rất nhiều ạ.