#156010 gửi bởi daotaophpvtd
Ngày 24 Tháng 04 2014 , 09:22
Mình cũng đang là 1 sinh viên năm nhất, và mình đang học về lập trình viên. Mình cảm thấy học ở trường thầy cô

dạy còn chưa kỹ lưỡng và nhiều điều còn chưa hiểu, và mình muốn đi sâu hơn nhưng vì phải học theo sách mà

thầy cô in ra nên không tiếp thu được nhiều. Vì thế mà mình đã chọn cách là đi học thêm khóa học về lập trình

web mà trong đó có Khóa học về lập trình web với PHP và Mysql là phần mình đang học ở khóa học lập trình và thời gian có thể sắp xếp lịch hợp lí

nên mình đưa ra bài này để các bạn tham khảo và xem nếu các bạn không có nhiều thời gian nhưng đam mê lập

trình.Sau đây là link http://daotaolaptrinh.edu.vn/khoa-hoc-lap-trinh-thiet-ke-web-tren-ngon-ngu-php-mysql-co-ban-nang-cao-o-ha-noi. Các bạn có thể đăng ký trực tiếp khóa học tại đường link trên. Và còn nhiều khóa học khác nữa thì các bạn có thể xem tại trang web [url]daotaolaptrinh.edu.vn[/url].Cảm ơn các bạn đã xem bài viết của mình.
#159170 gửi bởi quanskylove
Ngày 17 Tháng 07 2014 , 22:14
Mình củng muốn nâng cao thêm kiến thức để phục vụ cho công việc sau này của mình nhưng không biết học ở đây có chất lương không cậu. Với cả hoàn thành khóa học mình có thể làm thành thạo được không bạn