#69740 gửi bởi ntphu
Ngày 23 Tháng 10 2010 , 23:11
LeellKen đã viết:
ntphu đã viết:Mình đã tích hợp diễn đàn vào bản nukeviet 3.0.12 được rồi!

Bạn có thể nói giúp là bạn đã làm những bước nào ko!
Các bc vẫn giống như vuthao hướng dẫn hay phải thêm 1 bước nào đó!
Mong bạn hướng dẫn giúp mình :)

Các bước bạn làm giống như Vũ Thảo đã hướng dẫn.
#69784 gửi bởi mrfind
Ngày 24 Tháng 10 2010 , 10:37
laser đã viết:Bạn vào Admin Control Panel của forum/Giao diện/ Khuôn mẫu. Suear giao diện đang sử dụng, chọn file overall_header.html để sửa

pác laser có thể chỉ cụ thể được không (sửa như thế nào?), em gà mờ không biết sửa :D
thanks pác!
#69814 gửi bởi ntphu
Ngày 24 Tháng 10 2010 , 19:06
daungocduc đã viết:Em phải làm thế nào để trên forum phpbb có button lựa chọn quay về trang chủ của nukeviet và 1 button lựa chon quay về trang nhất của diễn đàn ạ
VD ở forum này là Trang chủ < Diễn đàn < Hỗ trợ nukeViet ......
Mọi người ai biết giúp em với
Em xin cảm ơn

laser đã viết:Bạn vào Admin Control Panel của forum/Giao diện/ Khuôn mẫu. Suear giao diện đang sử dụng, chọn file overall_header.html để sửa

Tìm đoạn code:
Mã: Chọn hết
<li class="icon-home"><a href="{U_INDEX}" accesskey="h">{L_INDEX}</a> <!-- BEGIN navlinks --> <strong>&#8249;</strong> <a href="{navlinks.U_VIEW_FORUM}">{navlinks.FORUM_NAME}</a><!-- END navlinks --></li>

Sửa lại như sau:
Mã: Chọn hết
<li class="icon-home"><a href="http://nukeviet.vn" accesskey="h">{L_INDEX}</a> <strong>&#8249;</strong> <a href="{U_INDEX}" accesskey="h">Forum</a> <!-- BEGIN navlinks --> <strong>&#8249;</strong> <a href="{navlinks.U_VIEW_FORUM}">{navlinks.FORUM_NAME}</a><!-- END navlinks --></li>