#32654 gửi bởi laser
Ngày 07 Tháng 05 2009 , 01:11
Webdriver đúng là ngon thật, biến ngày site FTP thành ổ cứng ảo trên máy tính, truy xuất nhanh, nhẹ, tiện lợi, đúng là chả khác ổ cứng tí nào.
thanks, conmatdo giờ giới thiệu mới biết
hic, tiếc quá ko biết sớm.

Dùng thử 20 ngày: http://www.webdrive.com/download/index.html

Ổ ảo (N) NukeViet.WS nè
Hình ảnh

Mọi nẻo đường đều dẫn tới tương lai!
#32661 gửi bởi laser
Ngày 07 Tháng 05 2009 , 04:15
Bạn chạy chương trình, nhấp "Try it..."/New site
  1. Đặt tên site, chọn tên ổ, nhấp Next.
  2. Server type: FTP, Next.
  3. Next.
  4. Nhập Domain name/IP dùng login FTP, Next.
  5. Nhập Username, password, nhấp next.
  6. Finish.

#32695 gửi bởi conmatdo
Ngày 08 Tháng 05 2009 , 03:57
border đã viết:Em quản lý hơn 20 site ở hơn 20 host khác nhau thế thì có 20 ổ ảo à :((

đúng thế
nhưng khi nào mình connect nó mới hiện lên.

comatdo đang quay lại và mang đến những đột phá mới...
#32780 gửi bởi yeunukeviet
Ngày 10 Tháng 05 2009 , 16:22
hongoctrien đã viết:Quá 20 ngày thì hết dùng luôn hả, rứa thì tiếc quá, có key j` ko bạn

Thấy laser và các bạn khen quá trời mình cũng ưng cái bụng, muốn xài ngay. Nhưng nếu chỉ để thử có 20 ngày thì xót công quá. Có anh em nào có key hay cr... thì chia sẻ cho mình với. Xin cảm ơn trước.

@ tatcavicongdong: bạn có key cho các PM mà dưa links lên không vậy ??? Nếu chỉ giới thiệu cho biết thôi thì uổng quá và có lẽ là không cần thiết. Thà giới thiệu cái gì thông thuờng thôi nhưng free hay có key còn hơn là những thư rất pro những chỉ để... nuốt nước bọt thèm thuồng thôi.

http://nguoiviet.de
#32782 gửi bởi rockbuilc
Ngày 10 Tháng 05 2009 , 20:25
Chịu khó tìm trên mạng đi bạn,cr thiếu gì :D

-[Nội dung bị ẩn]-

-[Nội dung bị ẩn]-

-[Nội dung bị ẩn]-

-[Nội dung bị ẩn]-

Muốn cr được bạn phải khởi động lại máy không chạy các ứng dụng nào rồi mới chạy được cr :)

CUNG CẤP DOMAIN CÁC LOẠI CÓ CPANEL QUẢN LÝ CHUYÊN NGHIỆP CUNG CẤP HOSTING SERVER VN GIÁ RẺ CHỈ TỪ 37K/THÁNG BĂNG THÔNG KHÔNG GIỚI HẠN WEBSITE: WWW.NETWEB.VN - EMAIL: SALES@LCO.VN - MOBILE: 0988 55 23 68
#32790 gửi bởi laser
Ngày 11 Tháng 05 2009 , 00:49
Link số 2 tải bình thường.
Nếu vẫn không tải được, hãy thử link này: South.River.WebDrive.v8.22.2090.Enterprise.Edition.WinALL.Cracked-BLiZZARD.rar