#131826 gửi bởi congtudoncoiht
Ngày 02 Tháng 01 2013 , 23:13
NgocKhanh đã viết:Bạn nào có đoạn code chèn nút Share cuối mỗi bài viết để share bài viết của trang web mình lên Facebook, Twitter... không ạ, cho mình xin với. xin cảm ơn

có phải như thế này không bạn?
demo: http://thpthahuytaphatinh.edu.vn/home/index.php/vi/news/Phong-Truyen-Thong/GAP-GO-HOA-TRANG-NGUYEN-PHAM-ANH-DUC-52/

chỗ phía trên đầu bài viết đo
#143772 gửi bởi caophong
Ngày 20 Tháng 08 2013 , 21:30
Tình cờ xem topic này, không biết có ai còn quan tâm kô
nếu muốn bạn có thể xem hướng dẫn ở địa chỉ này nhé
Hướng dẫn cách chèn nút Share Facebook, Twitter, Google Plus cho Nukeviet

Tips: Sau khi chèn code xong ra ngoài site test thử, chúng ta thấy đoạn ký tụ loằng ngoằng nằm sau đuôi của URL.
Vấn đề ở chỗ là khi lấy code từ addthis.com về thì nó có mặt định kích hoạt tính năng theo dõi dữ liệu ở thanh addressbar. Để tắt chuỗi ký tự đó, bạn mở file chứa code của addthis.com ra và tìm đến đoạn {"data_track_addressbar":true}, và sửa chữ TRUE thành chữ FALSE thì vấn đề sẽ được giải quyết.
Sửa lần cuối bởi vnopen2000 vào Ngày 15 Tháng 09 2013 , 23:09, với tổng số 2 lần sửa.
#145449 gửi bởi tuanphuong
Ngày 12 Tháng 09 2013 , 12:09
Có ai gặp tình trạng , các hình ảnh trên các block tin module news luon luon ko dc ro net, giong nhu nhung trang khac ai biet cach khac phuc chỉ cho Anh Em với. Tôi nghĩ cũng có nhiều người đang quan Tâm đến vấn đề nầy

Xin các cao thu code vui lòng hướng dẩn chứ thấy cái module news của nukeviet ko dc ok cho lắm về cái điểm nầY

Xin cảm ơn
#180038 gửi bởi vanhiepjfy
Ngày 07 Tháng 09 2016 , 00:06
Copy đoạn sau:
<!-- AddThis Button BEGIN --><div class="addthis_toolbox addthis_default_style "><a class="addthis_button_facebook_like" fb:like:layout="button_count"></a><a class="addthis_button_facebook_share" fb:share:layout="button_count"></a><a class="addthis_button_facebook_send" fb:send:layout="button_count"></a><a class="addthis_button_tweet"></a><a class="addthis_button_google_plusone" g:plusone:size="medium"></a></div><script type="text/javascript" src="http://s7.addthis.com/js/250/addthis_widget.js#pubid=xa-4f918bad0f809785"></script><!-- AddThis Button END -->
Chèn vào file:
.../themes/themes cua ban/modules/news/detail.tpl
(chú ý sửa tên themes của bạn cho đúng đường dẫn)
chèn sau dòng:
<!-- END: adminlink -->
Thế là xong