Nội quy chuyên mục: 1. [url=http//nukeviet.vn/phpbb/search.php1cxb8n8c]Tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.[/url1cxb8n8c]
2. Đặt tên bài viết/ câu hỏi/ thắc mắc rõ ràng, gắn gọn nhưng phải đủ ý, không được chung chung.
3. Gửi câu hỏi đúng chủ đề. Nếu là thảo luận xin mời post vào topic cụ thể. Forum này chỉ hỏi và đáp mà thôi!
#56905 gửi bởi bungbu84
Ngày 22 Tháng 06 2010 , 13:10
Gửi bác Laser và đội ngũ support của diễn đàn!

Rất vinh dự E được test bản nuke 3 closebeta, mặc dù chưa có đóng góp gì cho sự phát triển của nuke, nhưng E cũng down về để được tìm hiểu trước về nuke 3 trước khi tiếp xúc với bản openbeta trong thời gian tới. Thông qua bản hướng dẫn mà bác Laser gửi kèm theo bộ zip nuke closebeta E đã nghiên cứu về module và có test thử với module example kèm theo và thấy 1 điểm như sau: Sau khi post nội dung rồi thì E k thể sửa được nữa. E đã ngâm đi ngâm lại đến hoa cả mắt, suốt 2 ngày nay mà không tìm thấy lỗi ở đâu. Tìm từng dấu chấm, dấu phẩy đều thấy không có sai sót gì. THật điên cái đầu.

Vì vậy rất mong được các bác test lại cái module Example đính kèm theo mã nguồn nukeviet 3 closebeta để nó chạy ok rồi post lại cho E xin để nghiên cứu thêm về nó xem mình đã vướng mắc ở chỗ nào.

Chân thành cảm ơn các bác!

-----------------------------------
#56920 gửi bởi laser
Ngày 23 Tháng 06 2010 , 01:58
Bạn có thể tham khảo module mẫu hoàn thiện là module Download.
Hiện tại bản Closebeta chỉ là bản test, các tính năng sẽ còn thay đổi nhiều vì thế có thể module mẫu bị lỗi.

Mọi nẻo đường đều dẫn tới tương lai!
#56983 gửi bởi bungbu84
Ngày 24 Tháng 06 2010 , 23:12
Thanks các bác! E đã tìm được ra những điều cần thiết từ bản mẫu. Như vậy là đã hiểu chút chút rùi. Giờ tự nghiên cứu thêm thôi.

Một lần nữa cảm ơn các bác nhiều!

-----------------------------------