Nội quy chuyên mục: - Bài viết tự động bị xóa sau 30 ngày không có bài trả lời mới.
- Có thể gửi bài viết trả lời (reply) nhiều lần để đẩy (up) chủ đề (topic) lên trên nhưng không được có 2 chủ đề cùng nội dung (hoặc sản phẩm cùng loại - Ví dụ quảng cáo điện thoại Nokia E71 hay Samsung Star thì đều phải gửi trong một chủ đề).
- Chỉ chấp nhận các quảng cáo thuộc lĩnh vực công nghệ thông tin (phần cứng, phần mềm, dịch vụ)...
- Nếu vi phạm quy định sẽ bị cảnh cáo & xóa toàn bộ bài viết. Nếu tái phạm sẽ bị xóa nick.
#187015 gửi bởi haibanh
Ngày 09 Tháng 11 2017 , 23:48
Cao 1m50 nặng 80kg làm thế nào để hút mỡ lấy lại vóc dáng và giá cả như thế nào?

Hút mỡ là biện pháp thật sự hữu hiệu với những ai muốn loại bỏ mỡ thừa, sở hữu vòng eo thon gọn, rắn chắc. Bạn có thể tìm đến những bệnh viện, thẩm mỹ viện để được tư vấn hút mỡ rất dễ dàng, chỉ cần bạn cảm thấy mình có hơi “quá khổ” so với tổng thể ngoại hình. Tuy nhiên, ngộ nhỡ bạn chỉ cao 1m50, nhưng cân nặng lại đến 80kg thì hút mỡ thế nào để lấy lại vóc dáng đây?

Hút mỡ hiệu quả va an toàn không?

Với nhiều trường hợp, hút mỡ chỉ cần thực hiện ở một vùng nhất định như bụng, đùi, mông,.. là đã đạt được hình thể cân đối. Tuy nhiên, đối với tình trạng thừa mỡ nghiêm trọng này, cách nhanh chóng và để giải phóng lượng mỡ một cách triệt để và hiệu quả đó là hút mỡ toàn thân. Dịch vụ hút mỡ toàn thân ra đời là cứu cánh cho những chị em luôn sống với nỗi lo thân hình quá khổ, giúp bạn giải quyết “một lần và mãi mãi” lượng mỡ dư thừa ở nhiều bộ phận khác nhau. Chi phí cho một ca hút mỡ toàn thân an toàn, hiệu quả dao động từ 80 - 100 triệu đồng, mang lại kết quả hoàn toàn mĩ mãn.

hut-mo-toan-than

Có một vài lưu ý khi thực hiện hút mỡ đối với người cao 1m50, nặng 80kg để an toàn và đạt hiệu quả lâu dài như bạn phải đến gặp gỡ và trao đổi với bác sĩ một cách trực tiếp và nghiêm túc trước khi thực hiện hút mỡ. Nghe bác sĩ tư vấn, giúp bạn hiểu rõ hiện trạng cơ thể mình và tính toán lượng mỡ thừa có thể lấy ra mà vẫn đảm bảo sức khỏe. Sau khi đã thực hiện dịch vụ, hãy kết hợp với nhiều biện pháp duy trì vóc dáng như tập luyện thể dục, xây dựng chế độ ăn uống hợp lý, khoa học qua sự tư vấn của bác sĩ và các chuyên gia dinh dưỡng để giữ hiệu quả thẩm mỹ dài lâu.

Phương pháp hút mỡ nào là tốt nhất?

Bạn mũm mĩm! Bạn béo phì! Bạn di chuyển ụt ịt nặng nề! Bạn cảm thấy chán ghét thân hình hột mít của mình? Bạn muốn giảm cân. Bạn chăm chỉ tập thể dục. Nhưng càng tập bạn càng mập hẳn ra. Thật kinh khủng! Biết sao không? Vì tập thể dục tốn nhiều năng lượng, cần sự kiên trì tuyệt đối, tập mệt bạn càng muốn ăn và rất khó để có thể cưỡng lại được sức hút của đồ ăn. Tập một mà ăn mười thì phản tác dụng mà còn uổng công sức bạn đã bỏ ra nữa. Mình đã từng như vậy! Nhưng giờ đây nhìn mình nè. Chuẩn nha. Bạn tò mò muốn biết bì quyết của mình đúng hông nè?!

Mình đã tìm đến thẫm mĩ viện Asia Hàn Quốc để phẫu thuật thẫm mĩ hút mỡ đó. Vừa nhanh lại vừa hiệu quả tức thì. Không phải hì hục mà vẫn có được thân hình đẹp như các cô hot girl xinh lung linh luôn. Quá tuyệt vời!
À đúng rồi. Chắc các bạn sẽ e ngại và hơi phân vân về phẫu thuật thẫm mĩ. Đau, định kiến và hậu quả phẫu thuật thẫm mĩ? Bạn không cần lo lắng đâu vì hiện nay người ta sử dụng phương pháp hút mỡ bằng sóng siêu âm là phương pháp hút mỡ KHÔNG PHẪU THUẬT tốt và tiên tiến nhất. Phương pháp này vô cùng an toàn với dụng cụ hút mỡ hoạt hóa bởi khí nén, ống hút sẽ chuyển động tạo ra âm thanh với tần số cực thấp, hệ thống máy hút mỡ này được sản xuất 100% từ công ty hàng đầu của Hoa Kỳ.

Đặc biệt bạn sẽ không có cảm giác đau đớn mà chỉ muốn cười do chuyển động trợ rung của dụng cụ hút mỡ. Đây là lý do gọi đùa đây là phương pháp hút mỡ gây cười. Vừa được xinh đẹp, vừa không đau đớn, lại được cười. Thật thú vị đúng không nào. Mau đến với thẫm mĩ viện Hàn quốc Asia để trải nghiệm phương pháp hút mỡ tốt nhất hiện nay đi nào.

Xem thêm: Hình ảnh thực tế trước và sau khi hút mỡ tại thẩm mỹ viện Hàn Quốc ASIA
Sửa lần cuối bởi haibanh vào Ngày 09 Tháng 11 2017 , 23:53, với tổng số 1 lần sửa.