Nội quy chuyên mục: - Khu vực này chỉ dành cho việc chia sẻ các theme... đã hoàn thiện (nhưng chưa được duyệt tại NukeViet Store http//nukeviet.vn/vi/store/) để mọi người tải về sử dụng thử và đóng góp ý kiến hoàn thiện module.
- Vui lòng không gửi các câu hỏi và các yêu cầu trợ giúp vào đúng chủ đề, Không tạo các câu hỏi mới tại đây! Topic vi phạm nội quy sẽ bị xóa ngay lập tức!
#98229 gửi bởi jackltv
Ngày 11 Tháng 10 2011 , 21:06
Đây là theme mình Design... Các bạn coi dùng được thì dùng nhé.

Hình ảnh
Hình ảnh

Ở footer là 3 block, vì vậy bạn có thể thêm các block quảng cáo hoặc bất cứ block nào bạn muốn. Trên Header mình cũng thêm một số block để dễ chèn slide tin và quảng cáo.
Do ko có thời gian chỉnh sửa tiếp nên bạn nào thích thì lấy về phát triển né. :)
Đính kèm
(497.24 KB) Đã tải về 460 lần
#98265 gửi bởi thanhhuy11
Ngày 12 Tháng 10 2011 , 04:09
nguyenngocphuongnb đã viết:Cảm ơn nhé :D
hic, tải về nhiều mà không ai thèm cảm ơn người ta lấy một tiếng, về sau bạn ấy không share nữa đâu

thank ban rat nhieu ...va ban co the chia se kinh nghiem rip thêm cho anh em nuke duoc khong ...rat cam on..ban co the mo mot topic nho nho ve chu de rip theo theo cong nghe cua ban thuong lam xin cam on... =D> =D> =D>
#98390 gửi bởi nguyenngocphuongnb
Ngày 13 Tháng 10 2011 , 11:10
thanhhuy11 đã viết:thank ban rat nhieu ...va ban co the chia se kinh nghiem rip thêm cho anh em nuke duoc khong ...rat cam on..ban co the mo mot topic nho nho ve chu de rip theo theo cong nghe cua ban thuong lam xin cam on... =D> =D> =D>

Mình cũng chẳng có công nghệ gì đâu, chủ yếu là dùng phần mềm tải cả website về, mình thường dùng phần mềm HTTrack Website Copier, sau khi download web về thì mình xóa hết nội dung, để lại mỗi template thôi, sau đó lại tách từng block nhỏ để làm template cho block, còn trang chính thì cứ để file css cũ của người ta, mình chỉ cắt thành 3 phần header.tpl, body.tpl và footer.tpl rồi chèn các biến nội dung vào theo mẫu của theme modern hoặc default thôi :D

tài liệu, bài giảng ôn thi đại học toán, lý, hóa, sinh, tiếng anh http://gstt.vn
#99018 gửi bởi ntepu
Ngày 21 Tháng 10 2011 , 22:45
Load về kích hoạt nó bảo phải kích hoạt layout mới đk chán , chănngr hiểu gì cả, mình mới đụng NUke nên ko biết gì? các pacs hỗ trợ nhá!
#99032 gửi bởi caonhattu
Ngày 22 Tháng 10 2011 , 01:09
vào giao diệm, cấu hình layout, chọn các layout, rồi nhấn lưu là được, chắc bồ tèo chưa cài theme bao giờ nhỉ

Nhận thiết kế theme NV 3.x giá rẻ. YM: caonhattu_2004 mail: caonhattu_2004@yahoo.com
#99041 gửi bởi ntepu
Ngày 22 Tháng 10 2011 , 03:23
Mình cài rùi, nhưng khi load về vào chỗ modul quản lý thì chạy được luôn không bắt sửa gì cả!
qua bài viết mình hỏi trước trả lời giúp mình đi khi nuke cài trong mạng LAN để lâu vào rất chậm đó. với lại các Blog mỗi bài viết tuỳ dài ngắn lúc nó nhảy chỗ này, lúc lại nhảy chỗ khác nó không đứng yêu 1 vị trí, như trên, dưới, trái, phải! híc. mình mới chập choẹ làm nuke. giờ đang nhận cái site tin tức nội bộ cho cty. híc :(
Vào giúp mình với nhá!