Nội quy chuyên mục: Để được trợ giúp nhanh nhất, vui lòng cung cấp các thông tin về phiên bản NukeViet 3, môi trường thử nghiệm (Máy chủ, phiên bản php, phần mềm server....).
#127822 gửi bởi nguyentheyen
Ngày 31 Tháng 10 2012 , 06:32
Anh em giúp em với, em cài đặt NuKeViet xong rồi, nhưng khi đăng nhập vào quản trị Web bằng quyền Admin thì không thể xóa các bài có sẵn trên NuKeViet để đăng bài mới, có nghĩa là em sẽ thay các thông tin của NukeViet bằng thông tin của em đó. Trong mục quản lý file và mudules không hiện ra gì cả, chỉ có hiện ra please wait thôi. Giúp em với nhá, cảm ơn anh chị trước.
#158132 gửi bởi sonspv
Ngày 16 Tháng 06 2014 , 22:38
Nhờ mọi người giải nén dùm code theme modern screen.css( https://www.mediafire.com/?05zr9v850jgml6s) để chỉnh sửa. Tôi đã xem clip hướng dân xả nén code ở đây viewtopic.php?f=117&t=23053 nhưng vẫn không xả nến được. Ai biết giúp mình xả nén code kèm theo link trên nhé. Cảm ơn nhiều. Email: vocsyson@gmail.com
#174025 gửi bởi tuandang
Ngày 24 Tháng 11 2015 , 22:26
Mình đang dùng một web bằng Nukeviet .... hiện tại mình đã chỉnh sửa lại bố cục + giao diện theme có sẵn ... sau đó minh đóng gói theme đó lại (mục đích để sau này chuyển đổi qua lại giữa các theme) .. mình cái đặt lên theme mới vừa copy ra ... nhưng nó vẫn nhận theme cũ .... giờ em phải làm sao để nó nhận theme mới.
thanks