#177997 gửi bởi hoaquynhtim99
Ngày 18 Tháng 06 2016 , 05:40
Chicken Black đã viết Em muốn tìm lại diễn đàn cũ có rất nhiều bài viết tut hướng dẫn của các anh chị khác. BQT có thể mở nó lên như một nguồn tra cứu thông tin được không? Em cảm ơn.

Chào bạn, diễn đàn này có đầy đủ các bài viết từ trước tới giờ không xóa bài nào bạn nhé!

Hãy sống là chính mình, bình thường nhưng không tầm thường.
#178021 gửi bởi hoaquynhtim99
Ngày 19 Tháng 06 2016 , 09:26
Chicken Black đã viết Ủa sao em tìm lại bài em những năm 2012 2013 mà không thấy bác nhỉ. Em chưa quen dùng loại mới này trước em nhớ diễn đàn mình dùng myBB hay sao cơ mà bác.

Diễn đàn của mình trước giờ dùng phpbb nhưng do qua thời gian cảm thấy nó không đáp ứng được nhiều nhu cầu nên BQT quyết định viết lại diễn đàn khác và chuyển dữ liệu cũ sang. Về bộ code thì hoàn toàn mới, còn dữ liệu vẫn là dữ liệu trước giờ.

Do thời gian hạn hẹp nên còn nhiều chức năng chưa thể hoàn thiện, bạn chịu khó tìm kiếm bằng google chẳng hạn

Hãy sống là chính mình, bình thường nhưng không tầm thường.
#178056 gửi bởi chuatelove
Ngày 20 Tháng 06 2016 , 06:27
Chicken Black đã viết Em muốn tìm lại diễn đàn cũ có rất nhiều bài viết tut hướng dẫn của các anh chị khác. BQT có thể mở nó lên như một nguồn tra cứu thông tin được không? Em cảm ơn.

em cũng bị tình trạng như bác đăng nhập tài khoản diễn đàn vô để xem lại các bài viết cũ ,kiếm thấy mụ nội luôn ko tìm ra , các chủ để bài viết mình đã gởi ko thấy đâu, theo dõi bài viết , đánh dấu bài viết , coi như tìm ko thấy luôn