Nội quy chuyên mục: - Khu vực này chỉ dành cho việc chia sẻ các theme... đã hoàn thiện (nhưng chưa được duyệt tại NukeViet Store http//nukeviet.vn/vi/store/) để mọi người tải về sử dụng thử và đóng góp ý kiến hoàn thiện module.
- Vui lòng không gửi các câu hỏi và các yêu cầu trợ giúp vào đúng chủ đề, Không tạo các câu hỏi mới tại đây! Topic vi phạm nội quy sẽ bị xóa ngay lập tức!
#110615 gửi bởi trungkienvovnew
Ngày 10 Tháng 03 2012 , 03:03
;;) cái này là do bạn giải nén mục nukeviet ko đúng đó..bạn di chuyển tất cả các file trong nukeviet ra ngoài ngang hàng với file index đi...ví dụ như này nhé thông thương khi bạn giải nén tập tin nukeviet mới tải về thường là có 2 mục nukeviet đó..bạn kích chuột 1 cái vào muc nukevieet xong cut nó đi lấy 1 chiec thôi di chuyển ra ngoài với file ngang hàng với file index và sau khi di chuyển ra dc rồi... bạn xóa file gốc kia đi..vậy là ok đảm bảo là ngon lành luôn..ngày trước tớ cũng bị vậy lần mò để ý mới biết :P khổ lắm hì
#110617 gửi bởi xzg9zx
Ngày 10 Tháng 03 2012 , 03:29
Sau khi giải nén winrar, mình upload tất cả các file trong folder nukeviet tới cây thư mục /public_html trên 000webhost tất cả đều nằm ngang hàng hết... ( mình ko làm nhầm đâu )
Không biết các bác có cách khắc phục tình trạng này ko ..> :D
#110858 gửi bởi trang
Ngày 14 Tháng 03 2012 , 04:33
cho mình hỏi lỗi này là sao các bạn ơi, khắc phục nó thế nào. mình cảm ơn nhiều
Lỗi cảnh báo: simplexml_load_file() [function.simplexml-load-file]: I/O warning : failed to load external entity "C:/xampplite/htdocs/nukeviet/themes/sess/config.ini" in file /admin/modules/themes/main.php on line 10
#122765 gửi bởi vlxdhcm
Ngày 17 Tháng 08 2012 , 12:56
xzg9zx đã viết:Đơn giản là xóa file .htaccess. website đã chạy đc
Thank hoaquynhtim99 nhìu nhìu... :D

xóa file htaccess đi thì link dài dòng lắm ban chuyển qua xài byehost đi nó hỗ trợ htaccess nhưng khuyết điểm lại ko hỗ trợ mail php, nhưng dù sao link ngan gon van hon ma