#102737 gửi bởi meo4vnn
Ngày 29 Tháng 11 2011 , 08:33
boysock21988 đã viết:EM CŨNG CÀI NUKE 3.O LÊN LOCALHOST THÌ nó chạy oke.nhưng khi cài lên host domain thì ko dc.em xài host free byethost7.com.
cụ thể nó bị lỗi như sau :Hình ảnh

Xem lại coi có file config chưa?

NukeViệt blog's => http://www.nguoikechuyen.name.vn/ Anh chị em bạn bè thân hữu vào chơi cho vui nhé, có gì góp ý cho mình lun
#107336 gửi bởi vanhungbiology
Ngày 14 Tháng 01 2012 , 11:51
Anh laser ơi em cài thành công rồi nhưng không có cách nào để chỉ cần truy cập tên miền là vào luôn trang ấy.
em toàn phải truy cập bằng cách gõ tenmien.com/nukeviet như thế bất tiện quá?
Mọi người cùng giúp em với?
#117251 gửi bởi nhatquang
Ngày 02 Tháng 06 2012 , 00:55
Khi cài đặt bị :

Warning: require(/home/kinhdopl/domains/kinhdoplaza.com/public_html/includes/class/ips.class.php) [function.require]: failed to open stream: Permission denied in /home/kinhdopl/domains/kinhdoplaza.com/public_html/install/mainfile.php on line 10

Fatal error: require() [function.require]: Failed opening required '/home/kinhdopl/domains/kinhdoplaza.com/public_html/includes/class/ips.class.php' (include_path='.:/usr/local/lib/php') in /home/kinhdopl/domains/kinhdoplaza.com/public_html/install/mainfile.php on line 10

Thế này là thế nào các bạn nhỉ
#117275 gửi bởi laser
Ngày 02 Tháng 06 2012 , 09:34
vanhungbiology đã viết:Anh laser ơi em cài thành công rồi nhưng không có cách nào để chỉ cần truy cập tên miền là vào luôn trang ấy.
em toàn phải truy cập bằng cách gõ tenmien.com/nukeviet như thế bất tiện quá?
Mọi người cùng giúp em với?

Bạn hãy cài vào thư mục gốc của NukeViet thay vì cài vào thư mục /nukeviet/

nhatquang đã viết:
Thế này là thế nào các bạn nhỉ

Bạn thử upload lại rồi cài lại xem.

Mọi nẻo đường đều dẫn tới tương lai!