Nội quy chuyên mục: Vui lòng không gửi câu hỏi hỗ trợ sử dụng hoặc xin hướng dẫn sử dụng tại đây!
#189951 gửi bởi SaigonFlat
Ngày 17 Tháng 10 2018 , 11:22
Chào cả nhà,
Website của mình saigonflat.com làm được hơn 3 tháng nay, nhưng hay bị lỗi, phải thường xuyên chỉnh sửa. Mình dùng tool Speed insight của Google Test thì thấy tốc độ load dưới trung bình. Nhưng bên code bảo là công cụ đó test không đúng. Mình không biết như vậy có phải không, có ảnh hưởng gì đến việc SEO không. Mình public web được hơn 3 tháng và thứ hạng cũng không thay đổi nhiều. Xin cám ơn cả nhà
#189965 gửi bởi trinhthinhvn
Ngày 18 Tháng 10 2018 , 10:40
SaigonFlat đã viết Chào cả nhà,
Website của mình saigonflat.com làm được hơn 3 tháng nay, nhưng hay bị lỗi, phải thường xuyên chỉnh sửa. Mình dùng tool Speed insight của Google Test thì thấy tốc độ load dưới trung bình. Nhưng bên code bảo là công cụ đó test không đúng. Mình không biết như vậy có phải không, có ảnh hưởng gì đến việc SEO không. Mình public web được hơn 3 tháng và thứ hạng cũng không thay đổi nhiều. Xin cám ơn cả nhà

Tốc độ thì cũng ok rồi nếu check thủ công, công cụ là giúp tối ưu, người đó phán cũng ko chuẩn, hơn nữa là forum là về nukeviet nhé, ko phải code khác

Thiết kế và nâng cấp website nukeviet và wordpress: https://thinhweb.com/dich-vu-thiet-ke-website/