#182143 gửi bởi quoctiepkt
Ngày 01 Tháng 02 2017 , 04:15
Mến chào a/e Nukeviet, hiện tại em đang sử dụng bản nuke 4 mới nhất hiện tại, website e hoạt động nữa năm rồi, trang web index toàn là thẻ tag, khi rìm kiếm trên google thì các thẻ tag lên trên, bài viết không thấy đâu, mọi người hỗ trợ e khắc phục với. Em cảm ơn.
#182144 gửi bởi anhyeuviolet
Ngày 01 Tháng 02 2017 , 19:53
Yên tâm đi bạn. Mai mốt tự nó rớt hết ấy mà >:)

// Nói chứ bạn phải đẩy content của bài viết chính lên, chứ ko có cách nào khác đâu :P

Cổng nhôm đúc Nhật Bản
http://www.asuzac-acm.com.vn/vi/acm/cong-nhom-duc/
#182244 gửi bởi thangvn
Ngày 07 Tháng 02 2017 , 05:05
quoctiepkt đã viết
Mến chào a/e Nukeviet, hiện tại em đang sử dụng bản nuke 4 mới nhất hiện tại, website e hoạt động nữa năm rồi, trang web index toàn là thẻ tag, khi rìm kiếm trên google thì các thẻ tag lên trên, bài viết không thấy đâu, mọi người hỗ trợ e khắc phục với. Em cảm ơn.

Xem bài viết này nhé bạn
https://nukeviet.vn/vi/forum/Ket-qua-thu-nghiem-NK-tu-cuoc-thi-SEO-AWARD-t40427

SEO is not math, so if you do the equation right you will alway do it the same way and get it right - it just doesnt work like that SEO không phải là 1 bài toán,nếu bạn cứ giải nó theo cùng 1 cách và nó đúng,thì nó sẽ không bao giờ làm việc đúng với ý bạn.
#182245 gửi bởi thangvn
Ngày 07 Tháng 02 2017 , 05:08
anhyeuviolet đã viết Yên tâm đi bạn. Mai mốt tự nó rớt hết ấy mà >:)

// Nói chứ bạn phải đẩy content của bài viết chính lên, chứ ko có cách nào khác đâu :P

Đẩy cái gì mà đẩy bạn.Do thiết kế cấu trúc module News sai nên nó bị vậy.Google nó phạt cái tội Spam luôn chứ ở đó.

mình là nạn nhân nè,ngay trong cuộc thi quan trọng luôn mới đau.Từ cái website lên từ khoá đầu tiên của cuộc thi.Sau 2 tuần nó mất hoàn toàn.Đau hơn bò đá nữa.

Sửa lần cuối bởi thangvn vào Ngày 07 Tháng 02 2017 , 05:09, với tổng số 1 lần sửa.

SEO is not math, so if you do the equation right you will alway do it the same way and get it right - it just doesnt work like that SEO không phải là 1 bài toán,nếu bạn cứ giải nó theo cùng 1 cách và nó đúng,thì nó sẽ không bao giờ làm việc đúng với ý bạn.
#182254 gửi bởi itpkc
Ngày 08 Tháng 02 2017 , 03:01
thangvn đã viết
anhyeuviolet đã viết Yên tâm đi bạn. Mai mốt tự nó rớt hết ấy mà >:)

Đẩy cái gì mà đẩy bạn.Do thiết kế cấu trúc module News sai nên nó bị vậy.Google nó phạt cái tội Spam luôn chứ ở đó.

mình là nạn nhân nè,ngay trong cuộc thi quan trọng luôn mới đau.Từ cái website lên từ khoá đầu tiên của cuộc thi.Sau 2 tuần nó mất hoàn toàn.Đau hơn bò đá nữa.

Web mình cũng bị lỗi thẻ tag, đã vào "Cấu hình module / tắt bỏ Tự động tạo từ khóa cho bài viết" rồi mà thấy từ khóa nó vẫn cứ tự động tạo ra khi đăng bài mới :( phiên bản 4.0 này dùng tệ quá. Hiện chưa có phương án nào để khắc phục lỗi này sao ? kể cả là giải pháp tình thế, chứ nếu cứ lỗi này thì có thánh SEO cũng không thể SEO được !