Nội quy chuyên mục: - Khu vực này chỉ dành cho việc chia sẻ các theme... đã hoàn thiện (nhưng chưa được duyệt tại NukeViet Store http//nukeviet.vn/vi/store/) để mọi người tải về sử dụng thử và đóng góp ý kiến hoàn thiện module.
- Với các module lớn có nhiều người sử dụng và có nhiều câu hỏi, tác giả module có thể đề nghị ban quản trị tạo 1 chuyên mục mới.
- Vui lòng không gửi các câu hỏi và các yêu cầu trợ giúp vào đúng chủ đề, Không tạo các câu hỏi mới tại đây! Topic vi phạm nội quy sẽ bị xóa ngay lập tức!
#99282 gửi bởi hungfirestorm
Ngày 26 Tháng 10 2011 , 11:42
hoaquynhtim99 đã viết:Thông số height nên để px hơn là %. Hoặc là bỏ luôn height hệ thống tự căn chỉnh theo width

Mình vừa sửa theo hoaquynhtim99 là bỏ thuộc tính height đi, thế là nó hiển thị đúng rồi :))
#99362 gửi bởi tienviet
Ngày 27 Tháng 10 2011 , 08:44
Nhờ bạn HOAQUUYNHTIM xem hộ mình file : //.../admin/config.php// Mọi thứ coi như đã xong, chỉ còn mỗi cái cấu hình làm mãi không được.
Mày mò mãi chán quá rồi.
Đính kèm
(1.49 KB) Đã tải về 11 lần

Làm thơ nên tránh vần ồn Kẻo không động đến cái .......tâm hồn chị em !
#99506 gửi bởi hungfirestorm
Ngày 29 Tháng 10 2011 , 13:11
tienviet đã viết:Còn ai xem demo có ý kiến góp ý gì nữa không để mình gửi mod kiểm nghiệm modules vnexpress3201 nhỉ??

Mình thấy cái thiết lập layout của các function chưa linh hoạt, vì hiện tại thiết lập layout cho main như thế nào thì detail, viewcat cũng như vậy không hay lắm. Các block bạn cũng nên để độc lập, không nên chung cho các function khác, giống như module vnexpre bản trước thì tốt :P
Thank bạn nhé