#171807 gửi bởi Thanh_Lam_2507
Ngày 19 Tháng 08 2015 , 00:58
Như tít ạ, hiện tại em thấy hầu hết các website thương mại điện tử đều cho phép khách hàng thanh toán bằng cách chuyển khoản qua ngân hàng, dùng thẻ visa hoặc thanh toán qua ví điện tử..., mà em thì không có thẻ visa, chuyển khoản thì toàn phải chuyển liên ngân hàng rắc rối quá nên tính mở ví điện tử cho tiện :p Thêm nữa là nhà em đang định mở shop bán hàng online trên mạng nên muốn dùng thử để lựa chọn hình thức thanh toán tiện nhất cho khách còn lấy uy tín 8) Trước giờ em chưa lập website bao giờ nên hiện đang gặp nhiều trục trặc ghê :(( Mà shop em thì bán mấy mặt hàng giá trị nhỏ nên không tiện yêu cầu khách chuyển khoản lắm, có lẽ phải tích hợp ví điện tử thôi. Có bác nào hay thanh toán, nạp tài khoản game bằng hình thức này thì tư vấn giúp em với, dùng cái này có tiện lợi không và có hay bị lừa đảo, trục trặc gì không :D Em có tìm hiểu sơ sơ trên mạng thì thấy nổi nhất là Bảo Kim và Ngân Lượng (bên này của Việt mà tên Tàu thế nhỉ :)) mà có nhiều ý kiến trái chiều quá nên đang băn khoăn không biết nên chọn anh nào để gắn bó lâu dài :p Các bác cho xin tí review về 2 anh này giúp em nhé! Hoặc có bác nào dùng ví điện tử nào khác ổn ổn thì mách em với. Cảm ơn các bác nhiều :D