#177664 gửi bởi hoangquynhchihn
Ngày 09 Tháng 06 2016 , 04:21
Mình đang quản lí trang mã giảm giá, mã giảm giá adayroi, mã giảm giá tiki, ma giam gia kyna, adayroi lua dao, kyna la gi, kyna lua dao, tra gop adayroi, ma giam gia godaddy, ma giam gia hostgator, ma giam gia jupviec, tivi adayroi, trải nghiệm adayroi, cẩm nang adayroi, mã giảm giá lazada.
Mình dùng mã nguồn wordpress nhưng nó chậm so với hosting đều, mặc dù đã mua hostgator. Chưa có tiền mua hẳn VPS. Mình thấy Nukeviet khá tinh gọn, có bạn nào đã từng làm như mình chưa. Trả lời giúp mình với
Sửa lần cuối bởi hoangquynhchihn vào Ngày 10 Tháng 09 2016 , 03:06, với tổng số 4 lần sửa.
#177699 gửi bởi hoangquynhchihn
Ngày 10 Tháng 06 2016 , 00:51
Kenny Nguyễn đã viết Một số tính năng nó chưa tốt bằng WP.
NV có lợi thế nào đó về tốc độ, nhưng về sự tiện lợi thì chưa bằng đâu.
Cho ví dụ được không? Chắc là các plugins chứ j?
#178157 gửi bởi tinhwrl01
Ngày 23 Tháng 06 2016 , 03:57
Mình cũng đang làm trang Mã giảm giá như bạn. Dung Wordpress cũng thấy rất nhanh.
Vấn đề có thể bạn do bạn dùng hostgato đó, Hostgato dùng cho thị trường nước ngoài thì tốt còn Việt Nam thì ko phù hợp nắm vì sever nó đặt ở nước ngoài. Bạn thử chuyển về Host Việt Nam xem.

Mã giảm giá XL Blog cập nhật mã giảm giá adayroi mới nhất
#182962 gửi bởi couponlazada
Ngày 21 Tháng 03 2017 , 03:01
Xây dựng web chia sẻ coupon thì mình nghĩ chỉ có wordpress là hợp nhất và đa dụng nhất. Như mình cũng đang quản trị 1 web https://sharemagiamgia.xyz chuyên về chia sẻ mã giảm giá như lazada, tiki, adayroi,.. và sử dụng wordpress rất ok.
Sửa lần cuối bởi couponlazada vào Ngày 17 Tháng 04 2017 , 00:31, với tổng số 3 lần sửa.
#183270 gửi bởi reviewgiamgia
Ngày 29 Tháng 03 2017 , 23:14
Mình thì sử dụng wordpress để tạo trang chia sẻ mã giảm giá, Voucher mua hàng từ Lazada, tiki, Adayroi,.. Đây là website của mình https://reviewgiamgia.com/ mọi người ghé thăm cho ý kiến nhé!
Tính đến thời điểm mình comment này thì vẫn còn dùng theme sahifa để xây dựng web, Theme này thì mạnh về mảng Blog, trang tin tức hơn.
Nếu được chọn lại có lẽ mình sẽ chọn một theme chuyên về mã giảm giá để tối ưu hơn.
Sửa lần cuối bởi reviewgiamgia vào Ngày 30 Tháng 09 2017 , 05:24, với tổng số 2 lần sửa.

https://reviewgiamgia.com trang tổng hợp mã giảm giá, Voucher từ lazada, tiki, adayroi,..
#183295 gửi bởi trinhthinhvn
Ngày 30 Tháng 03 2017 , 21:53
Nếu làm trang giảm giá với các mã giảm giá thì bạn làm bằng wp vì nó có một số plugins hỗ trợ rồi, còn dùng nukeviet thì bạn phải code theme những module kiểu tương tự :D

Thiết kế và nâng cấp website nukeviet và wordpress: https://thinhweb.com/dich-vu-thiet-ke-website/
#184388 gửi bởi convoi
Ngày 11 Tháng 05 2017 , 05:29
hoangquynhchihn đã viết Mình đang quản lí trang mã giảm giá, mã giảm giá adayroi, mã giảm giá tiki, ma giam gia kyna, adayroi lua dao, kyna la gi, kyna lua dao, tra gop adayroi, ma giam gia godaddy, ma giam gia hostgator, ma giam gia jupviec, tivi adayroi, trải nghiệm adayroi, cẩm nang adayroi, mã giảm giá lazada.
Mình dùng mã nguồn wordpress nhưng nó chậm so với hosting đều, mặc dù đã mua hostgator. Chưa có tiền mua hẳn VPS. Mình thấy Nukeviet khá tinh gọn, có bạn nào đã từng làm như mình chưa. Trả lời giúp mình với

Chào bạn, nếu so về độ tinh gọn code và tốc độ thì Nukeviet và hosting tại VN là lựa chọn số một cho bạn. Tuy nhiên, Wordpress được sử dụng rộng rãi hơn nên có sẵn kho plugins phong phú hơn, những tiện ích bạn cần đều có sẵn. Nếu bạn muốn dùng Nukeviet thì một số module mà bạn dùng có thể phải code hoặc thuê coder làm riêng.

Về tốc độ website của bạn dùng wordpress với hostgato để phục vụ người dùng ở VN là chưa hợp lý và tối ưu lắm. Bạn có thể sử dụng các gói hosting pro của các nhà cung cấp uy tín trong nước. Hoặc sử dụng VPS để có được hiệu quả cao nhất.

www.hientuong.net
#184389 gửi bởi damynghelamtao
Ngày 11 Tháng 05 2017 , 05:45
Trang Mã giảm giá bạn nên sử dụng wordpress thay vì Nukeviet bạn nhé vì Wordpress có nhiều plugin hỗ trợ cũng như giao diện chuyên nghiệp. Mình cũng có làm một shop về lăng mộ đá và cũng có áp dụng chính sách sử dụng mã giảm giá thấy rất hợp lý và tiện lợi. Hy vọng thông tin này giúp được bạn.
Sửa lần cuối bởi damynghelamtao vào Ngày 11 Tháng 05 2017 , 23:20, với tổng số 2 lần sửa.