#153036 gửi bởi trinhthinhvn
Ngày 22 Tháng 02 2014 , 21:49
dùng wp thì phải chịu thui, vì wp hay bị dính lỗi, nhiều lỗi để bug, cứ qua nukeviet cho nó ổn, tuy ko hổ danh như wp

Thiết kế và nâng cấp website nukeviet và wordpress: https://thinhweb.com/dich-vu-thiet-ke-website/
#156791 gửi bởi vietkhang
Ngày 14 Tháng 05 2014 , 11:08
Bữa rồi web mình cũng bị lỗi hôm sau nhà dịch vụ gửi email báo Sever bị Đos. Cũng cảm thấy lo nên lấy lại mỗi Database và thay bằng code cũ không biết có an toàn không. mà lúc đó cũng dại quá không coi lại thống kê truy cập xem có bất thường không. cho tới hôm nay thì ngoài site bình thường nhưng khi backup code thì cứ tải được nửa chừng lại báo lỗi không thể kết nối tới máy chủ. hôm nay coi lại thống kê truy cập mới thì thấy VN=94 còn CN=260 đã chạy hết các cách bao mật mà nukeviet khuyên. nhưng chặn proxy thì máy mình không vào được và chống lượt truy cập vào cùng một lúc thì lại báo lỗi. mong các sư phụ giúp đỡ.
#156806 gửi bởi loan1908
Ngày 15 Tháng 05 2014 , 23:53
monksicklove123 đã viết:Web em cũng xài wp, lâu lâu cũng bão lỗi chán thiệt, được cái nó nhẹ và dễ Seo thôi

Web của mình cũng dùng bằng WP , bị spam nhiều lắm . Mình đang muốn chuyển sang dùng của các công ty thiết kế web cho an toàn .
#156834 gửi bởi laser
Ngày 16 Tháng 05 2014 , 11:25
Chuẩn bị Sử dụng NukeViet phiên bản mới nhé các bạn, đảm bảo siêu nhẹ và an toàn.

vietkhang đã viết:hôm nay coi lại thống kê truy cập mới thì thấy VN=94 còn CN=260 đã chạy hết các cách bao mật mà nukeviet khuyên. nhưng chặn proxy thì máy mình không vào được và chống lượt truy cập vào cùng một lúc thì lại báo lỗi. mong các sư phụ giúp đỡ.

Cái này chưa có gì phải lo lắng, bạn cứ sử dụng bình thường nhé!

Mọi nẻo đường đều dẫn tới tương lai!
#156849 gửi bởi thaotrinh
Ngày 16 Tháng 05 2014 , 21:59
web chắc chắn thì đã đành.
Phần còn lại là nhà cũng cấp dịch vụ hosting nữa!
Ví dụ đợt hack hàng loạt web (host FPT ) vừa qua .... nó cứ sever mà súc cả mớ, web của bạn dù tốt cũng bị hốt đi luôn! =)) chứ nó dường như ko thích chơi lẻ tẻ lắm đâu, mất thời gian!