#188164 post by alierainy123
Day 21 Month 03 2018 , 21:43

Sở hữu hàng mi dài, dày và cong tự nhiên là mơ ước của tất cả chị em phụ nữ. Nhưng không phải ai cũng có được may mắn này. Tuy nhiên với sự phát triển của công nghệ hiện nay, bạn hoàn toàn có thể biến đôi mắt của mình trở nên thật đẹp. Lông mi kazumi sẽ giúp bạn có làn mi cong phun lông mày tự nhiên, dài một cách tự nhiên nhất. Đôi mắt của bạn sẽ trở nên to, tròn, long lanh hơn bao giờ hết.

Đôi mắt đẹp hút hồn nhờ lông mi kazumi

Tại sao nên sử dụng lông mi Kazumi

Hiện nay, chỉ cần lên mạng và tìm kiếm với cú pháp “lông mi giả” bạn sẽ thấy hàng nghìn kết quả tìm kiếm. Tuy nhiên để tìm được một sản phẩm thực sự tốt về chất lượng cũng như giá cả bạn cần đặc biệt quan tâm đến đặc tính sản phẩm.

Sử dụng mi giả Kazumi kết hợp với hàng lông mày xăm đẹp, địa chỉ thêu lông mày đẹp ở Đà Nẵng mang đến cho bạn vẻ đẹp sắc sảo, đầy ấn tượng. Tuy nhiên không vì thế mà làm mất đi vẻ đẹp tự nhiên của bạn. Sợi mi được làm từ sợi lông nhân tạo với chất liệu đặc biệt mềm mịn. Bạn sẽ có cảm giác như mi thật. Nguyên liệu có xuất xứ Nhật Bản nên rất an toàn và độ bền cao.

Đặc biệt loại mi này được thế kế phù hợp với hình dạng đôi mắt người Châu Á nên rất vừa vặn. Mi giả kazumi cũng được thiết kế với nhiều số khác nhau thích hợp với mọi dáng mắt. Dù bạn có đôi mắt sụp mí, mắt một mí, hay mắt có hốc sâu, bạn đều lựa chọn được những mẫu phù hợp.

Bí quyết chọn lông mi Kazumi cho đôi mắt hút hồn.

Để đôi mắt bạn trở nên đẹp thì nhất định bạn cần chọn được kiểu mi phù hợp với đôi mắt của mình. Mi giả kazumi có nhiều số khác nhau. Căn cứ vào hình dáng mắt để bạn lựa chọn số phù hợp. Dưới đây là ví dụ tham khảo:

(X) C2: Dáng mi này thích hợp với người có đôi mắt sụp mí. Sợi mi được phân bố đều trên gọng với mật độ vừa phải. Sợi mi càng về chính giữa càng cong, dài.

(X) C4: Kiểu mi này tương tự như kiểu C2. Tuy nhiên ít hơn và tự nhiên hơn nên thích hợp với nhiều dáng mắt.

(X) C11: Mẫu này được nhiều người lựa chọn vì đặc điểm giống mi thật nhất, thích hợp với mọi dáng mắt. Bạn có thể trang điểm theo phong cách tự nhiên do mi không quá dài, không quá dày, độ cong vừa phải. Sợi mi dàn trải và đan vào nhau.

(X) C25: Nếu bạn ưa thích phong cách trang điểm ấn tượng thì kiểu lông mi này rất phù hợp với bạn. Mi dày, trải đều, đan vào nhau phù hợp với mắt một mí hoặc mắt có hốc sâu.

Cách sử dụng mi giả kazumi

Nhìn chung, mi giả kazumi rất dễ sử dụng, bạn chỉ cần chút khéo léo là có thể gắn được mi lên mắt. Khi gắn mi giả bạn không nên bôi trực tiếp chất dính lên mí thật rồi mới dán mi giả. Như vậy chất keo sẽ làm tổn thương mi thật. Cách tốt nhất bạn nên thực hiện theo các bước dưới đây:

Cách sử dụng mi giả kazumi

Bước 1: Trước khi gắn mi giả, để hàng mi của bạn cong tự nhiên, bạn nên sử dụng kẹp chuốt mi để uốn mi thật.

Bước 2: Tô Mascara từ chân mi và giảm dần đến đuôi mi. Bước này giúp mi giả gắn chặt với mi thật hơn.

Bước 3: Đo chiều dài mi giả cho phù hợp với mắt và mi thật, tỉa bớt sau đó dán keo lên, để khoảng 30 giây.

Bước 4: Bạn dùng nhíp kẹp lấy mi giả và dán lên viền mi thật. Chỉnh sửa sao cho mi giả và mi thật khít với nhau một cách tự nhiên. Bạn có thể tô thêm Mascara để phủ lên phần chưa khít, sao cho hàng mi cong một cách tự nhiên nhất. Cuối cùng bạn cắt khoảng 1/5 đoạn mi giả và gắn sát đuôi mắt mi dưới nhằm tạo độ to, tròn cho đôi mắt. Vậy là bạn đã có đôi mắt đầy cuốn hút.

Đôi hàng mi tưởng chừng nhỏ bé nhưng lại có ý nghĩa quan trọng làm thay đổi khuôn mặt của bạn thêu lông mày Ngọc Dung. Vì vậy việc sử dụng lông mi kazuma đã trở thành nhu cầu tất yếu của phái nữ hiện nay. Dù bạn có đôi mắt, hàng mi như thế nào mi giả kazumi cũng giúp bạn khắc phục mọi nhược điểm. Bạn sẽ trở nên tự tin hơn nhờ đôi mắt long lanh, đầy ấn tượng nhưng không kém phần tự nhiên.

Last edit by alierainy123 time Day 09 Month 04 2018 , 04:11, with 2 edit count.
#188167 post by trinhthinhvn
Day 21 Month 03 2018 , 22:42
alierainy123 đã viết Mình dùng thử cái này nhưng có 1 vài vấn đề chưa thực hiện được, nhờ mọi người chỉ giùm

1. Làm sao để post bài có kèm hình, mình post thì nó chỉ hiện hình khi xem tóm tắt nội dung, còn khi vào bài viết thì không có hình?

2. Làm sao để đưa bài viết nổi bật (hoặc mới nhất hiện lên đầu trang như demo của sosovn.com http://demo.sosovn.com/news_pro)

3. Bài viết mới của mình không chạy hàng ngang như demo trên

Ai biết chỉ giùm, thanks

Cái của mình nè

http://hcmul.net/portal

thứ nhất là link của bạn không có sống
thứ 2 là để post hình thì trong khung soạn thảo ckeditor nó có phần đính kèm video, image, flash
thứ 3 là nổi bật thì bạn sử dụng block
thứ tư là demo đó do bạn xử lý bằng block

Thiết kế và nâng cấp website nukeviet và wordpress: https://thinhweb.com/dich-vu-thiet-ke-website/