Nội quy chuyên mục: Để được trợ giúp nhanh nhất, vui lòng cung cấp các thông tin về phiên bản NukeViet 3, môi trường thử nghiệm (Máy chủ, phiên bản php, phần mềm server....).
#103890 gửi bởi tuyenclub
Ngày 07 Tháng 12 2011 , 09:56
Từ bản nukeviet3.2 đến 3.3, Các bác Nukeviet gộp tất cả mã css thành 1 dòng làm cho những người mới tìm hiểu về mã nguồn và thiết kế website khó chỉnh sửa css quá! Xin đừng làm như thế nếu phát hành các lần sau!
Hãy phân dòng, đoạn ra như các bản mã code 3.1 trở về trước!
#103914 gửi bởi hungfirestorm
Ngày 07 Tháng 12 2011 , 12:29
tuyenclub đã viết:Từ bản nukeviet3.2 đến 3.3, Các bác Nukeviet gộp tất cả mã css thành 1 dòng làm cho những người mới tìm hiểu về mã nguồn và thiết kế website khó chỉnh sửa css quá! Xin đừng làm như thế nếu phát hành các lần sau!
Hãy phân dòng, đoạn ra như các bản mã code 3.1 trở về trước!

Đúng là bó tay chấm com, thỉnh thoảng lại gặp những người đã kín tiếng mà khi nói ra lại chẳng thấy thú vị gì, tốt nhất là bạn cứ lẳng lặng mà tìm hiểu, khi nào bí quá, tìm chán không thấy rồi hãy phát ngôn.
#104338 gửi bởi tuyenclub
Ngày 10 Tháng 12 2011 , 06:57
Cảm ơn bạn anhsaker nhé! mình làm được rồi!
@hungfirestorm đôi khi cũng có người gà bác ạ! Không phủ nhận là mình gà nhưng không có nghĩa bạn là người giỏi. Đừng khinh người quá đáng thế! Anh em mới tìm hiểu nên mới hỏi thôi. Quyền trả lời là ở bạn. xin hãy phun châu nhả ngọc để người khác phục chứ đừng có phun ... làm nguời khác bị tổn thương. Nhưng dù sao có người như bạn tôi cũng cố gắng hơn. Dù gì cũng cảm ơn bạn!
#104363 gửi bởi hungfirestorm
Ngày 10 Tháng 12 2011 , 10:23
tuyenclub đã viết:Cảm ơn bạn anhsaker nhé! mình làm được rồi!
@hungfirestorm đôi khi cũng có người gà bác ạ! Không phủ nhận là mình gà nhưng không có nghĩa bạn là người giỏi. Đừng khinh người quá đáng thế! Anh em mới tìm hiểu nên mới hỏi thôi. Quyền trả lời là ở bạn. xin hãy phun châu nhả ngọc để người khác phục chứ đừng có phun ... làm nguời khác bị tổn thương. Nhưng dù sao có người như bạn tôi cũng cố gắng hơn. Dù gì cũng cảm ơn bạn!

Tôi nói thế còn nhẹ nhàng chán đấy bạn ạ, trên diễn đàn tôi thấy phần lớn là không chuyền về lĩnh vực web này, tôi cũng vậy nhưng không đến nỗi ngu dốt quá mà đọc không hiểu gì những hướng dẫn của người khác. Nếu bạn không nói câu "đừng làm như thế nếu phát hành các lần sau! Hãy phân dòng, đoạn ra như các bản mã code 3.1 trở về trước!" thì đã không khiến mình nóng mắt, trước khi bạn phát ngôn ra câu ấy sao bạn không tự nghĩ là bạn đang dạy khôn họ hay bạn đang múa rìu qua mắt thợ, chẳng lẽ nhóm người đã phát minh ra mã nguồn tuyệt vời như NukeViet hôm nay mà lại không biết cái điều bạn nói à? bạn hiểu chưa? Bạn nói vậy khác gì bạn ra lệnh cho những người quản lý NukeViet, đã kém lại còn không chịu tìm mà học. 8)
#104414 gửi bởi tuyenclub
Ngày 11 Tháng 12 2011 , 03:37
hungfirestorm đã viết:
tuyenclub đã viết:Cảm ơn bạn anhsaker nhé! mình làm được rồi!

Tôi nói thế còn nhẹ nhàng chán đấy bạn ạ, trên diễn đàn tôi thấy phần lớn là không chuyền về lĩnh vực web này, tôi cũng vậy nhưng không đến nỗi ngu dốt quá mà đọc không hiểu gì những hướng dẫn của người khác. Nếu bạn không nói câu "đừng làm như thế nếu phát hành các lần sau! Hãy phân dòng, đoạn ra như các bản mã code 3.1 trở về trước!" thì đã không khiến mình nóng mắt, trước khi bạn phát ngôn ra câu ấy sao bạn không tự nghĩ là bạn đang dạy khôn họ hay bạn đang múa rìu qua mắt thợ, chẳng lẽ nhóm người đã phát minh ra mã nguồn tuyệt vời như NukeViet hôm nay mà lại không biết cái điều bạn nói à? bạn hiểu chưa? Bạn nói vậy khác gì bạn ra lệnh cho những người quản lý NukeViet, đã kém lại còn không chịu tìm mà học. 8)

@hungfirestorm Xin lỗi bạn nếu tôi đã nói gì không làm bạn vừa lòng nhưng mà bạn trích dẫn thiếu lời của tôi một chữ "Xin". Và xin nhắc lại một câu nữa là "Nếu bạn là một người có kiến thức xin bạn hãy phun Châu nhả ngọc đừng ngậm ... phun ... bạn nhé (Tôi xin dùng 3 chấm để không bị vi phạm nội quy)!!" Cảm ơn bạn ! tuy chúng ta bất hòa chút xíu nhưng bạn vẫn giúp tôi hiểu được rất nhiều về nukeviet. Xin dừng topic ở đây. Nếu Mod diễn đàn đọc được xin đóng lại topic giúp mình!